Mô tả sản phẩm
| Chất liệu bánh xe | Nhựa PVC |
| Chất liệu càng | Càng thép sơn |
| Xoay | Xoay 360 độ |
| Hãm bánh | Khóa kép |
| Đường kính bánh xe | 40mm , 50mm |
| Chịu tải | 40mm = 40kg, 50mm = 50kg |
| Đơn vị tính | 1 Cái |
| Bảo hành | 12 tháng |


17.000 ₫ – 20.000 ₫Khoảng giá: từ 17.000 ₫ đến 20.000 ₫
Còn hàng
| Chất liệu bánh xe | Nhựa PVC |
| Chất liệu càng | Càng thép sơn |
| Xoay | Xoay 360 độ |
| Hãm bánh | Khóa kép |
| Đường kính bánh xe | 40mm , 50mm |
| Chịu tải | 40mm = 40kg, 50mm = 50kg |
| Đơn vị tính | 1 Cái |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Chất liệu bánh xe | Nhựa PVC |
| Chất liệu càng | Càng thép sơn |
| Xoay | Xoay 360 độ |
| Hãm bánh | Khóa kép |
| Đường kính bánh xe | 40mm , 50mm |
| Chịu tải | 40mm = 40kg, 50mm = 50kg |
| Đơn vị tính | 1 Cái |
| Bảo hành | 12 tháng |

| Cân nặng | Không áp dụng |
|---|---|
| Kích thước | Không áp dụng |
| Chọn loại | 40mm M8, 50mm M10, 50mm M12 |
VAN BI ĐỘNG CƠ ĐIỆN CIMBERIO 702 (CIM702)
4.025.000 ₫
VAN CÂN BẰNG NHIỆT CIMBERIO 778 (CIM778)
688.000 ₫
VAN CÂN BẰNG TAY CIMBERIO 747 (CIM747)
3.073.000 ₫
VAN CÂN BẰNG TỰ ĐỘNG – CIMBERIO 790 (CIM 790)
2.655.000 ₫
Bẫy Hơi Nhiệt Động GESTRA DK57
4.676.000 ₫
Bẫy Hơi Nhiệt Động GESTRA DK47
1.074.000 ₫
Bẫy Hơi Nhiệt Động GESTRA DK45
2.747.000 ₫
Bẫy Hơi Nhiệt Tĩnh GESTRA BK212
4.357.000 ₫
Bẫy Hơi Nhiệt Tĩnh GESTRA BK15
1.048.000 ₫
Bẫy Hơi Nhiệt Tĩnh GESTRA BK27N
4.703.000 ₫
Bánh xe đẩy TPR xanh lam CP088 xoay có khóa
66.000 ₫ – 79.000 ₫Khoảng giá: từ 66.000 ₫ đến 79.000 ₫
Bánh xe đẩy nhựa PA CP016 cố định càng inox
126.000 ₫ – 159.000 ₫Khoảng giá: từ 126.000 ₫ đến 159.000 ₫
Van Bướm Tay Quay Rinco BG301V/BG301VF
1.474.000 ₫
Công Tắc Phao Điện PANDORA
189.000 ₫
Van Cổng Inox Mặt Bích Chuẩn JIS 10K
4.676.000 ₫
Khớp Nối Mềm Mặt Bích JIS 10K Armflex
899.000 ₫
Van một chiều dạng đĩa Inox 316 UNOX
3.193.000 ₫
Rọ Bơm Gang JIS10K Arita Model AFV-FE
657.000 ₫
Van bi 3 mảnh nối bích điều khiển điện Q941F-16P
4.707.000 ₫
Van bi 3 mảnh nối Clamp điều khiển điện Q981F-16P
1.885.000 ₫Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và đã mua sản phẩm này mới có thể để lại đánh giá.
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.