Mô tả sản phẩm
| Chất liệu bánh xe | Nhựa PVC |
| Chất liệu càng | Càng thép sơn |
| Xoay | Xoay 360 độ |
| Hãm bánh | Không khóa |
| Đường kính bánh xe | 40mm , 50mm |
| Chịu tải | 40mm = 40kg, 50mm = 50kg |
| Đơn vị tính | 1 Cái |
| Bảo hành | 12 tháng |


13.000 ₫ – 15.000 ₫Khoảng giá: từ 13.000 ₫ đến 15.000 ₫
Còn hàng
| Chất liệu bánh xe | Nhựa PVC |
| Chất liệu càng | Càng thép sơn |
| Xoay | Xoay 360 độ |
| Hãm bánh | Không khóa |
| Đường kính bánh xe | 40mm , 50mm |
| Chịu tải | 40mm = 40kg, 50mm = 50kg |
| Đơn vị tính | 1 Cái |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Chất liệu bánh xe | Nhựa PVC |
| Chất liệu càng | Càng thép sơn |
| Xoay | Xoay 360 độ |
| Hãm bánh | Không khóa |
| Đường kính bánh xe | 40mm , 50mm |
| Chịu tải | 40mm = 40kg, 50mm = 50kg |
| Đơn vị tính | 1 Cái |
| Bảo hành | 12 tháng |

| Cân nặng | Không áp dụng |
|---|---|
| Kích thước | Không áp dụng |
| Chọn loại | 40mm M8, 50mm M10, 50mm M12 |
VAN BI ĐỘNG CƠ ĐIỆN CIMBERIO 702 (CIM702)
4.025.000 ₫
VAN CÂN BẰNG NHIỆT CIMBERIO 778 (CIM778)
688.000 ₫
VAN CÂN BẰNG TAY CIMBERIO 747 (CIM747)
3.073.000 ₫
VAN CÂN BẰNG TỰ ĐỘNG – CIMBERIO 790 (CIM 790)
2.655.000 ₫
Bẫy Hơi Nhiệt Động GESTRA DK57
4.676.000 ₫
Bẫy Hơi Nhiệt Động GESTRA DK47
1.074.000 ₫
Bẫy Hơi Nhiệt Động GESTRA DK45
2.747.000 ₫
Bẫy Hơi Nhiệt Tĩnh GESTRA BK212
4.357.000 ₫
Bẫy Hơi Nhiệt Tĩnh GESTRA BK15
1.048.000 ₫
Bẫy Hơi Nhiệt Tĩnh GESTRA BK27N
4.703.000 ₫
Bánh xe đẩy nhựa PU CP023 xoay khóa
132.000 ₫ – 198.000 ₫Khoảng giá: từ 132.000 ₫ đến 198.000 ₫
Đồng Hồ Đo Áp Suất Màng WIKA DSS34M
9.900.000 ₫
Van Góc Đồng MIHA Tay Bướm ABS
405.000 ₫
Van Nhựa PVC Tay Gạt INOX YWIN
3.601.000 ₫
Van một chiều đồng lá lật SWBT - Shinyi
1.620.000 ₫
Đầu Trụ Chữa Cháy Hai Cửa Tomoken TMK-23
3.567.000 ₫
Van bi gang KITZ 10FCTB nối bích tay gạt
1.320.000 ₫
Bánh xe đẩy nhựa PA CP017 xoay càng inox
168.000 ₫ – 201.000 ₫Khoảng giá: từ 168.000 ₫ đến 201.000 ₫
Van bi đồng ren ngoài tay bướm MIHA - PN16
510.000 ₫
Van Cân Bằng STAF/TAF-SG
3.370.000 ₫Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và đã mua sản phẩm này mới có thể để lại đánh giá.
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.