Mô tả sản phẩm
| Chất liệu bánh xe | Nhựa TPR tĩnh điện |
| Chất liệu càng | Càng thép mạ kẽm |
| Xoay | Xoay 360 độ |
| Hãm bánh | Khóa kép |
| Đường kính bánh xe | 75mm, 100mm |
| Chịu tải | 75mm = 70kg, 100mm = 100kg |
| Đơn vị tính | 1 Cái |
| Bảo hành | 12 tháng |


109.000 ₫ – 121.000 ₫Khoảng giá: từ 109.000 ₫ đến 121.000 ₫
| Chất liệu bánh xe | Nhựa TPR tĩnh điện |
| Chất liệu càng | Càng thép mạ kẽm |
| Xoay | Xoay 360 độ |
| Hãm bánh | Khóa kép |
| Đường kính bánh xe | 75mm, 100mm |
| Chịu tải | 75mm = 70kg, 100mm = 100kg |
| Đơn vị tính | 1 Cái |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Chất liệu bánh xe | Nhựa TPR tĩnh điện |
| Chất liệu càng | Càng thép mạ kẽm |
| Xoay | Xoay 360 độ |
| Hãm bánh | Khóa kép |
| Đường kính bánh xe | 75mm, 100mm |
| Chịu tải | 75mm = 70kg, 100mm = 100kg |
| Đơn vị tính | 1 Cái |
| Bảo hành | 12 tháng |

| Cân nặng | 2 kg |
|---|---|
| Kích thước | 20 × 20 × 20 cm |
| Đường kính | 75mm, 100mm |
VAN BI ĐỘNG CƠ ĐIỆN CIMBERIO 702 (CIM702)
4.025.000 ₫
VAN CÂN BẰNG NHIỆT CIMBERIO 778 (CIM778)
688.000 ₫
VAN CÂN BẰNG TAY CIMBERIO 747 (CIM747)
3.073.000 ₫
VAN CÂN BẰNG TỰ ĐỘNG – CIMBERIO 790 (CIM 790)
2.655.000 ₫
Bẫy Hơi Nhiệt Động GESTRA DK57
4.676.000 ₫
Bẫy Hơi Nhiệt Động GESTRA DK47
1.074.000 ₫
Bẫy Hơi Nhiệt Động GESTRA DK45
2.747.000 ₫
Bẫy Hơi Nhiệt Tĩnh GESTRA BK212
4.357.000 ₫
Bẫy Hơi Nhiệt Tĩnh GESTRA BK15
1.048.000 ₫
Bẫy Hơi Nhiệt Tĩnh GESTRA BK27N
4.703.000 ₫Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và đã mua sản phẩm này mới có thể để lại đánh giá.
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.