Mô tả sản phẩm
| Chất liệu bánh xe | Nhựa cao su đặc |
| Chất liệu càng | Thép mạ kẽm dày 6mm |
| Xoay | Xoay 360 độ |
| Hãm bánh | Không khóa |
| Đường kính bánh xe | 200mm, 250mm |
| Chịu tải | 200mm = 120kg, 250mm = 150kg |
| Đơn vị tính | 1 Cái |
| Bảo hành | 12 tháng |
254.000 ₫ – 316.000 ₫Khoảng giá: từ 254.000 ₫ đến 316.000 ₫
| Chất liệu bánh xe | Nhựa cao su đặc |
| Chất liệu càng | Thép mạ kẽm dày 6mm |
| Xoay | Xoay 360 độ |
| Hãm bánh | Không khóa |
| Đường kính bánh xe | 200mm, 250mm |
| Chịu tải | 200mm = 120kg, 250mm = 150kg |
| Đơn vị tính | 1 Cái |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Chất liệu bánh xe | Nhựa cao su đặc |
| Chất liệu càng | Thép mạ kẽm dày 6mm |
| Xoay | Xoay 360 độ |
| Hãm bánh | Không khóa |
| Đường kính bánh xe | 200mm, 250mm |
| Chịu tải | 200mm = 120kg, 250mm = 150kg |
| Đơn vị tính | 1 Cái |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Cân nặng | Không áp dụng |
|---|---|
| Kích thước | Không áp dụng |
| Chọn đường kính | 200mm, 250mm |
VAN BI ĐỘNG CƠ ĐIỆN CIMBERIO 702 (CIM702)
1.000 ₫
VAN CÂN BẰNG NHIỆT CIMBERIO 778 (CIM778)
1.000 ₫
VAN CÂN BẰNG TAY CIMBERIO 747 (CIM747)
1.000 ₫
VAN CÂN BẰNG TỰ ĐỘNG – CIMBERIO 790 (CIM 790)
1.000 ₫
Bẫy Hơi Nhiệt Động GESTRA DK57
1.000 ₫
Bẫy Hơi Nhiệt Động GESTRA DK47
1.000 ₫
Bẫy Hơi Nhiệt Động GESTRA DK45
1.000 ₫
Bẫy Hơi Nhiệt Tĩnh GESTRA BK212
1.000 ₫
Bẫy Hơi Nhiệt Tĩnh GESTRA BK15
1.000 ₫
Bẫy Hơi Nhiệt Tĩnh GESTRA BK27N
1.000 ₫
Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và đã mua sản phẩm này mới có thể để lại đánh giá.
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.